Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 28 February 2017

Mwanamke Na Imani;Mjue Da'Nambua Jessica...!!


Wapendwa/Waungwana..[Mwanamke na Imani]Mwanamke wetu Leo ni "Dada Nambua Jessica..."
Dada huyu anamengi mengi ya kumuelezea..katika Imani yake,Kama mama,Mke na Rafiki..
Nisikunyime kumjua zaidi kwa mimi kukuelezea..ni vyema ukamsikilize wewe mwenyewe na hisi lazima utaondoka na lolote..
Unaweza kumsikiliza /Kumsoma na kumjua zaidi kupitia;Youtube; 






Asante sana Mpendwa da'Nambua Jessica kwa yote..Mungu azidi kukubariki na kukuongoza katika Safari yako..Akakutumie sawasawa na mapenzi yake..
Amina.

"Swahili Na Waswahili"Pamoja Sana.

No comments: