Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 7 October 2016

Mahojiano na Mhe Peter Serukamba nchini Marekani


Karibu na asante kwa kujiunga nasi
Oktoba 6, 2016, tulipata fursa ya
kutembelewa studioni (Kilimanjaro Studio, Beltsville, Maryland) na
Mbunge wa Jimbo la Kigoma Kaskazini.
Tumejadili mengi tu kuhusu Tanzania yetu
KARIBU

No comments: