Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 12 November 2014

Jikoni Leo,Wanaopenda kujifunza ya Waswahili-Jiko yetu...!!!!


Waungwana;"Jikoni Leo" Na Wanaojifunza ya Waswahili...
Mengi sina tuendelee kujifunza...[Hongera zao]



Thanks/Shukrani;Brennan Waters

"Swahili Na Waswahili"Pamoja Daima.

1 comment: