Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 22 May 2014

Siku Kama Ya Leo Da'Tracey-Sarah Alizaliwa[13]!!!!!!!





Wapendwa/Waungwana;Siku kama ya Leo Binti Yetu Mpendwa,Da'Tracey-Sarah,Alizaliwa.
 Leo ametimiza miaka 13.Tunamshukuru sana MUNGU kwa Zawadi hii,Tunamtakia Masomo/Maisha Mema yenye Baraka,Amani,Upendo,Hekima.
Awe Baraka kwetu na Jamii pia.
Awe Kichwa na si Mkia.
MUNGU akumpe miaka mingi ,Akupe Maono/Njozi na Ukapate Kufanikisha Ndoto zako.
MUNGU azidi kumsimamia kila iitwapo Leo.


Mungu Ukawajaalie na wale wanaotafuta Watoto.

Shukrani kwa Wote Mnaoungana/Mlioungana/Mnaoendelea kuungana nasi Katika Malezi,MUNGU azidi kuwatendea kila lililo Jema.


Pia tunawatakia kheri na Baraka Watoto/Watu  wote waliozaliwa siku kama ya leo.


Familia ya Isaac tunawapenda Wote na Asanteni kwa yoooote!!



"Swahili Na Waswahili" Pamoja Daima.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Sijachelewa naanini....hongra dada Tracey kwa siku yako. Pongezi kwa wazazi pia