Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 26 April 2014

Chaguo La Mswahili Leo;R.Kelly-The Storm Is OverI Now,I'm Your Angel na Nyingine!!!!!!









Nawatakia Mapumziko mema...

"Swahili Na Waswahili" Pamoja Daima.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante Kachiki nawe uwe na mapumziko mema na familia/wote wakuzungukao

Rachel siwa Isaac said...

Ameeeen...Asante sana dada wa mimi KADALA.