Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 3 March 2014

Jikoni Leo;Zanzibar Mix and other Indian Tanzanian Street Food Snacks ,Tanzanian Coconut Fish Curry (Mchuzi wa Samaki) and Ugali..!!!!




Mmmmhh .. ni "Jikoni Leo"

Thanks, Mark Wiens.

"Swahili Na Waswahili" Pamoja Sana.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Mie huo ugali na samaki huyu na huo mchicha. ..yam yam yam..