Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 5 December 2013

Jikoni Leo;How to Make Mabuyu na Vingine vingi Kutoka kwa-Sheikha Agil

Waungwana ni Jikoni Leo; Tuangalie Mapishi mbalimbali kutoka kwa da'Sheikha..
Mmmhh hakika sikuhizi kama wewe ni mpikaji na unataka kujifunza mapishi tofauti hakuna linaloshindikana.
Usitafute visingizio, Oohh mama nanihii nipikie oohhh sijafundishwa na mama/shangazi/dada,Nyumbani...


Pia kama unakinyaa,Hupendi kula chakula cha mtu usiyemjua/sehemu usiyoiamini usafi wake.Ingia Mitandaoni tuu kila kitu utapata  maelekezo yoote na upike mwenyewe...
Haya TEAM[Timu] Mapishi kazi kwenu............


Shukrani;Sheikha Agil

"Swahili Na Waswahili" Pamoja Sana.

1 comment:

emu-three said...

Twashukuru sana ndugu wa mm tupo pamoja