Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 27 October 2013

Nawatakia J'Pili yenye Baraka;Burudani-Kijitonyama Choir,Ndani Ya Safina,Hakuna Kama Wewe!!!

Nimatumaini yangu J'Pili hii inaendelea vyema.. Iwe Yenye Neema,Baraka,Upendo na Amani....

BWANA akamwambia Nuhu,Ingia wewe na Jamaa yako yote katika Safina; kwa maana nimekuona wewe u mwenye haki mbele zangu katika kizazi hiki... 
Neno La Leo;Mwanzo:7:1-24


Ndani Ya Safina aahhh....ndani ya Safiiina aa humo ndani ya Safina oooohh kuna upendo mwingiiii..........Mhhhh..Wanyakyusa kwa Waheheeee..Wasambaa kwa wadigoooo..Njoni wote Tuingieee...






"Swahili Na Waswahili" Mbarikiwe Sana

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Iwe njema kwako na familia pia!