Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 13 October 2013

Nawatakia J'Pili Njema;Bethany Children's choir from Tanzania sing 'Mambo sawa sawa' na Nyingine!!

Wapendwa Nawatakia J'Pili Njema yenye, Imani,Ulinzi,Tumaini,Furaha na Tusisahau kusaidia wenye Kuhitaji....
Hatimaye,ndugu,tuombeeni neno la BWANA liendelee,na kutukuzwa vile vile kama ilivyo kwenu;
Neno La Leo;2Wathesalonike:3:1-18;Neema ya BWANA wetu YESU Kristo na iwe pamoja nanyi nyote.

Burudani ya Leo Kutoka kwa Bethany Children's Choir Tanzania; Kujua Mengi au kwa Msaada zaidi ili uwafikie Watoto Hawa Ingia Hapa;http://www.bethanyfamily.net






"Swahili Na Waswahili" MUNGU awabariki Sana.

No comments: