Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 8 September 2013

Tumalizie J'Pili hii Vyema na Amani;Burudani-Upendo Kilahiro!!!!

Tumalizie J'Pili hii vyema na Amani.....MUNGU  na atufadhili na  kutubariki, Na kutuangazia uso wake.

Neno La Leo;Zaburi:66:1-7..MUNGU atubariki sisi;Miisho yote ya dunia itamcha Yeye.







"Swahili Na Waswahili" MUNGU ni Mwema Sanaa.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante Kachiki...naamini nawe uliimaliza jumapili hii 23 ya mwaka C vema sana kwa upendo na amani. Ahsante kwa neno la leo.