Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 25 July 2013

Mtu kwao;Leo Tuangalie Jiji La Dar-es-salaam!!!!!








Waungwana ;ni Kipengele cha "Mtu Kwao" Leo Tupo/Tuangalie/Tutembelee japo kwa Macho Jiji la Dar-es-Salaam[DAR]Bandari ya Salama.

Nini kinakufurahisha katika Jiji hili na Nini kinakukera/chukiza katika Jiji hili?
zaidi ingia;Prinxali

"Swahili NA Waswahili" MTU KWAO.

No comments: