Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 22 June 2013

Chaguo La Mswahili Leo;Oliver Mutukudzi!!!!




Waungwana;Chaguo La Mswahili Leo ni Oliver  "TUKU" Mutukudzi;
 Maneno mengi sina Burudika tuu..jee anakubamba/kupenda kazi zake?
Twende Soote sasa....

   "Swahili NA Waswahili"Pamoja Daima.

1 comment:

emu-three said...

Tupo pamoja ndugu wa mimi