Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 8 May 2013

Wa-Afrika Na Sherehe Zao Leo;Kenya wedding!!!

Waungwana; Leo tupo Kenya na Shrehe zao za Arusi..nini kimekuvutia/kupenda na kipi kimechukiza/kutokipenda...

Ni Kweli Kwa Afrika Mashariki na Kati Kenya wanaongoza kwa uwandaaji wa Sherehe, Kuanzia Mapambo,Uvaaji,Burudani,picha na Yotemuhimu yahitajiwayo?

  Jee wewe unapicha,Video, za Arusi,Pati za jikoni,Kuagwa,Kipa imara na nyinginezo..za Miaka mitano Nyuma na kuendelea na ungependa kushiriki nasi?
 Unaweza kututumia ili tukumbuke/kumbushane ilikuwaje wakati huo au wewe ulivaaje/ulitokelezeaje na siku yako ilikuwaje.
  
Tuma kupitia Email;rasca@hotmail.co.uk


Nawe unayefunga Ndoa sasa usisite kututumia...Wewe unayetafuta Mwenza/Mchumba usikate  Tamaa..Mshirikishe MUNGU yupo nawe wala Hajakusahau/kukuacha.

     Swahili-Matukio/Events
          Pamoja Sana.

No comments: