Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 23 May 2013

Tz All Female Stars - Kidole Kimoja(FESTULA Official Video)!!!!!



Tusaidie Wenzetu Wenye  FESTULA,Pamoja Tuweza!!!!

"Swahili NA Waswahili" Pamoja Daima.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Huu wimbi jana nimeusikiliza kweli nikasema nitauweka kumbe kachiki na wewe tulikuwa katika mawazo sawa..Ahsante alo..kweli pamoja twaweza