Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 12 April 2013

Wanawake na mitindo;Lazima uwe Shoshoo Classy!!



Waungwana; Mjumbe hauawi..Mambo ya Urembo..kunamsemo unasema Ukitaka UZURI lazima UZURIKE....
[Hata kama Mzee usiitishe  ule Uzee  lazima uvae vizuri ukawe poa ukawe SHOSHOO CLASSY]!!!!!

 Hahahahaha..Unalo la kuongezea?
 kujua zaidi Mambo ya Mitindo na Urembo Ingia;http://mitindoafrica.blogspot.co.uk/

Shukrani;NTVKenya

                        "Swahiii Na Waswahili" Pamoja Sana.

No comments: