Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 17 April 2013

Ulale kwa Amani Fatuma Binti Baraka -Bi KIDUDE!!!!!

Fatuma Binti Baraka[Bi KIDUDE] Amefariki.

Pole kwa Familia,Ndugu,Jamaa,Wasanii,Wapenzi na Wa TANZANIA Wote...
Na Apumzike kwa Amani bi Kidude.

"Swahili NA Waswahili" pamoja Daima.

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Pumzika kwa amani..tutakukumbuka daima.

Said Kamotta said...

Amin...alitia mchango wake mkubwa katika sanaa Afrika Mashariki na ulimwenguni kote. Mwenyezi Mungu amrehemu!

emu-three said...

Kwakwe tumetoka na kwake ndio marejeo, iliyobakia ni kumuombe kwa mola amuweke mahala pema peponi