Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 7 April 2013

Tumalizie J'Pili hii kwa Heri na Baraka;Burudani-Nkinga NCC Christian Choir Tanzania;Katika Viumbe vyote na nyingine!!


Wapendwa tumalizie J'Pili hii..kwa Kheri,Baraka,Amani na upendo......
Heri mtu yule asiyekwenda katika shauri la wasio haki;Wala hakusimama katika njia ya Wakosaji.

Neno La Leo;Zaburi;1:1-6.Kwa kuwa BWANA  anaijua njia ya wenye haki,Bali njia ya wasio haki itapotea..

        " Swahili NA Waswahili" Mbarikiwe Sana.

1 comment:

emu-three said...

Ubarikiwe na weye pia, na leo twakutakia j3 njema weye na familia yako