Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 14 April 2013

Nawatakia J'Pili Njema;Burudani-Mke mwema!!!!!




Wapendwa muwe na J'Pili Njema na Amani,Upendo,Fadhili,Shukrani,Baraka,Furaha...

Naye alipowaona makutano,alipanda mlimani; na alipokwisha kuketi,Wanafunzi wake walimjia;

Neno La Leo Mathayo Mtakatifu:5:1-12.Heri masikini wa roho;Maana ufalme  wa Mbingunini wao.Endele.....


"Swahili NA Waswahili" Amani na Upendo.

6 comments:

Said Kamotta said...

Nami pia nakutakia siku njema yenye furaha tele!...

Rachel siwa Isaac said...

Asante sana. .kaka kamotta.

Yasinta Ngonyani said...

Kachiki nawe na familia muwa na Jumapili njema pia!

Rachel siwa Isaac said...

Saaande behh KADALA....

Mija Shija Sayi said...

Madame umependezaje??

Rachel siwa Isaac said...

Asante dadake!!!!