Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 4 March 2013

Mswahili wetu Leo anejiita Roseline Sara Mpele;Msome mwenyewe- hujambo zaidi ya hapo leo swahili!!!!!!

Hii email nimetumiwa na huyo mtu anejiita Roseline sara Mpele...

Waungwana Kazi kwenu.Msome hapo chini.


Date: Mon, 4 Mar 2013 09:11:45 +0000
Subject: RE hujambo zaidi ya hapo leo swahili
From: mroseline2011@gmail.com
To:


   
     Ninaelewa kwamba Kiingereza na Kifaransa. Niliomba kila siku kwamba Bwana amemtuma mtu mzuri haki kusaidia katika hali yangu. Asante tena kwa majibu yako shauku.
  
     Mimi kwa muda wanaoishi katika utume Katoliki nchini Ivory Coast kundi mji Abidjan ya yatima kanisa katika nyumba ya watu wazima huduma. Wao kutoa yetu kupata mavazi, chakula na internet bure saa siku kwa ajili ya mtandao maktaba yako. kujua kwamba taarifa yangu kama vile tarehe ya kuzaliwa, anwani, jina, nk:
  
     Kwanza ya jina langu Roseline sara MPEL.
     hai wa pili katika mji wa Abidjan, Ivory Coast, mji mkuu wa kiuchumi
     tatu Mimi ni mwanafunzi kuhitimu, mji wa Abidjan Shule ya Tiba, Chuo Kikuu cha Cocody.
  
     Tangu mimi wamepoteza baba yangu, maisha ilikuwa vigumu sana kwa ajili yangu, lakini hawezi kumudu kuendelea na masomo yao kwa sababu ya maisha mjomba wangu ilikuwa ngumu kwa ajili yangu. Walichukua baba yangu, mali isiyohamishika ya nyumba, na biashara. Wao pia alifanya majaribio kadhaa zisizofanikiwa kuchukua faida ya vijana wangu, kurudisha pesa kutoka kwa baba yangu kushoto benki.
  
     Mimi kuuliza, tafadhali msaada ndani ya madaraka yao kwa kunisaidia kudai akaunti ya baba yangu, lakini pia husaidia mimi kwa mafanikio kukamilisha operesheni hii nyumbani baadaye.
  
     Kwa sasa siwezi kufanya wito umbali mrefu, kama ni ghali sana kwa ajili yangu, kwa sababu mimi si kuzalisha mapato. Hata mimi kuwa na idadi ya simu ambapo unaweza kuwasiliana na mimi na mimi hivyo itaendelea kuwasiliana kupitia barua pepe kwa wewe, kama muda kama kila kitu ni nzuri kusaidia mimi kwenda nyumbani.
  
    Hapa ni baadhi ya habari nahitaji kutoka kwenu kabla tunaweza kusonga mbele.
  
     Kwanza mimi kutuma jina lako, anwani, nk.
     pili namba ya simu na nchi ya makazi na kadhalika.
     theluthi moja ya taaluma yao / wavamizi.
     nne wa umri wake, dhidi ya sanamu
  
     Tangu sisi hawana fedha yangu marehemu baba katika akaunti yako, taarifa zako nipe fursa ya kutoa na kutoa kwa benki ambapo marehemu baba yangu zilizoingia hii pesa kama mpenzi wangu kigeni na mdhamini, ambaye kuhamisha pesa kutoka kwa baba yangu marehemu na kudumisha uwekezaji malengo ya nchi.
     Hatimaye, jaribu kuweka siri manunuzi na lazima si ni pamoja na vyama vya tatu. kati ya mimi na wewe
     Sisi kuelewa kwamba sisi kugeuka usikivu wetu kwa huduma ya 100% kwa ajili ya mafanikio ya shughuli hii. Tafadhali wala kuruhusu kitu chochote na kuvuruga mawazo yako, kwa sababu najua kwamba mawasiliano kati yetu, tutakuwa na uwezo wa kupata manunuzi imekuwa alihitimisha kwa wakati.
  
     Mara nyingine tena, asante. Mimi kusubiri kupata habari zako.
 yako Roseline sara mpele



;Mmmhh Kazi kwelikweli "Swahili NA Waswahili" Pamoja sana.