Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 31 March 2013

COVENTRY WOMEN GALA ILIVYOKUWA[sehemu ya1]!!!!!!!

Mgeni wetu alikuwa Da'Mariam Kilumanga.

   
Waandaaji wa Hii Coventry Women Gala.. ni hawa ndiyo waliotukusanya Wanawake Wenzao...Ilipendeza sana na Hongereni saana...[Da'Stellah aliyeshika kipaza sauti]

Da'Halima aliyeshika kipaza Sauti

Da'Agness aliyeshika kipaza sauti

Waanzilishi wa Coventry Women Gala!!!!!!!!!






 Waungwana;Shughuli ilikuwa Nzuri na yakupendeza sana,Kuna Meengi sana tumejifunza...
Nitakueleza siku nyingine..Endelea na Picha kwanza..........





Mikakati hahahaa.....














Watu  wakitangaza na Biashara zao...Wanawake Oyeeeeee!!!!!!














[Mi-Ra]............

Tutaendelea usicheze mbaaaali........

"Swahili NA Waswahili"
Pamoja Saaaana.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

-:( nasikitika sikuwa ..mmependeza wote hongera sana ..hakika imependeza