Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 31 December 2012

Shukrani Zangu na Nawatakia mwisho wa Mwaka,Uwe Mwema na Mwanzo Mzuri kwa Mwaka Ujao;Burudani-Sarah K - Niinue (Mbele Ninaendelea)na Nyingine Nyingi!!!!!!

Namshukuru sana MUNGU kwa yote katika mwaka huu,Yeye ni kila kitu Maishani mwangu.....
Neno;Zaburi:111;1-10;
Kumcha BWANA ndio mwanzo wa hekima,Wote wafanyao hayo wana akili njema,Sifa zake zakaa milele!!!!.

Nawashukuru Familia Yangu,Ndugu,Jamaa,Marafiki,Ma-blogger,Wapenzi/Wasomaji/Wafuatiliaji[Wapendwa/Waungwana]wa Swahili NA Waswahili  na Mitindo Afrika .Wote wanaonifahamu kwa Namna moja au Nyingine.

Nikutake Radhi/kukuomba Msamaha wewe niliyekukosea/kukukwaza kwa namna yoyote ile,Haikuwa kusudi langu kusababisha hayo ni Hali ya Kibinadamu tuu.Nami nichukue anafasi hiiKusamehe/ kusahau Makwazo, Mapito yote ni Changamoto za kimaisha na Tuanze Upya

.MUNGU azidi kukubariki wewe unayesoma hapa na Wengine woteee!!!!

"Swahili NA Waswahili"
MUNGU atubariki Sote na Pamoja Daima.
S n W

No comments: