Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 7 November 2012

Obama Wins the 2012 Election: Obama's Complete Presidential Victory Speech!!!!Msikilize na Bibi yake kidogo!!!


 Thanks;TheNewYorkTimes

2 comments:

emu-three said...

RAHA SI RAHA, kushinda ni raha, na tumuombee majukumu mema!

Yasinta Ngonyani said...

HONGERA SANA..na twakuombea majukumu mema.