Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 18 November 2012

Nawatakia J'Pili yenye Nuru;Burudani-Bahati Bukuku - Yehova na Nyingine Nyingiii!!!!!



Wapendwa;Nawatakia J'Pili yenye Nuru na Neema.

Ondoka,uangaze;kwa kuwa Nuru yako imekuja,Na utukufu wa BWANA umekuzukia.

Neno La Leo ISAYA:60:1-6;Maana tazama,giza litafunika Dunia,Na giza kuu litazifunika kabila za watu;Bali BWANA atakuzukia wewe,Na utukufu wake utaonekana juu yako.


"Swahili NA Waswahili" Mbarikiwe Woooote.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Naamini nawe jumpili ilikuwa njema. Ubarikiwe nawe pia..