Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 11 November 2012

Nawatakia J'pili yenye Baraka;Burudani-Solomon Mukubwa-Uwe nami,wastahili na nyingine!!!!!!!

Nawatakia J'Pili yenye Kheri,Baraka,Amani,Upendo na Umoja.

[1]Jitunze mguu wako uendapo nyumbani kwa MUNGU;Maana ni heri kukaribia ili usikie,Kuliko kutoa kafara ya Wapumbavu;Ambao hawajui kuwa wafanya mabaya.
Neno la Leo;MHUBRI:5:1-7.[2]Usiseme maneno ya ujinga kwa kinywa chako,wala moyo wako usiwe na haraka kunena mbele za MUNGU;Kwa maana ,MUNGU yuko mbinguni, na wewe upo chini, kwa hiyo maneno yako na yawe machache.
"Swahili NA Waswahili"
MUNGU yu Mwemaaaa.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Naamini ulikuwa na jumapili njema pamoja na familia.