Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 3 September 2012

Hyena Square - Tanzania.Nani alaumiwe? Pole da'Eliza!!!!!!




Waungwana, Dunia inamambo, haya yote yanasababishwa na nini? jee Nani alaumiwe?.MUNGU IBARIKI TANZANIA!!!!!

"Swahili NA Waswahili" Tuelimishane kwa Upendo.

1 comment:

Anonymous said...

Hii ya zamani sana. We waiona Leo ????