Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 30 August 2012

Jikoni Leo ni Tupike Pamoja-Mapishi ya Creme Caramel - Recipe of (Swahili)!!!!




Waungwana ni "Jikoni Leo" na da'Sophi wa "Tupike Pamoja" Mapishi ya Leo ni  Creme Caramel. Maneno yasiwe meengi, angalia hiyo Video.
 kama unaswali au Ushauri unakaribishwa.
pia ukitaka kujua Zaidi ungana naye kupitia;www.tupikepamoja.com au  unaweza kuungana naye You TubeTupike Pamoja.

"Swahili NA Waswahili" Karibuni Wooote.

No comments: