Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 15 July 2012

Nawatakia J'Pili yenye Amani na Upendo;Burudani-Elisha Muliri!!!!!!!

Wapendwa nawatakia J'Pili njema.
Neno la Leo;Kitabu cha Pili cha Musa,Kiitwacho,KUTOKA;20:12-17.
Waheshimu baba yako na mama yako;Siku zako zipate kuwa nyingi katika nchi upewayo na BWANA,MUNGU wako.Endeleaa....

"Swahili NA Waswahili" MUNGU Atubariki Sote!!!!!

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante Kachiki nawe na famiulia muwe salama. Ahsante kwa neno.

Anonymous said...

Ahsante kwa neno hope umekuwa na jumapili njema na familia yako mendwa

Rachel siwa Isaac said...

Asanteni sana Wapendwa!!