Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 24 July 2012

Kundi la watu wanaodhaniwa majambazi wamevamia baa ya Chonya...

Kundi la watu wanaodhaniwa majambazi wamevamia baa ya Chonya eneo la River Side jijini DSM, leo asubuhi na kupora fedha..




Wakazi wa Ilala Sharifu Shamba Wamebaki wana shangaa na Kuogopa, Baada ya kusikia milio ya risasi!!!


 Poleni sana.




Shukrani; ITV.

1 comment:

emu-three said...

Tunaomba maaskari kuingia mitaani mara kwa mara maana majambazo sasa wanajificha huko na kupora!