Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 17 February 2012

Waswahili na Maisha yao - Washington DC,Marekani na Mzee Yusuf,Nyumbani kwa Missy Temeke!!!

Haya wapendwa waswahili na  Maisha yao,Makhanjumati/Vyakula kwa wingi,Burudani, watu na furaha.ilikuwa siku ya Wapendanao,Wao waliamua kupendana kihivyo,Hayo yote ni Mapenzi,Umoja,Kufurahi ,Kushirikiana na Wengine!.Ukitakata kujua zaidi ingi. http://swahilivilla.blogspot.com

3 comments:

Ester Ulaya said...

kujumuika pamoja inafurahisha sana ni kukomaza uswahili wetu na ukawezwa kuigwa na pande zingine

Yasinta Ngonyani said...

inapendeza na kufurahisha!

SIMON KITURURU said...

Mmmmh!