Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Tuesday, 3 January 2012

Waswahili Wakijichanganya -Mkesha wa Mwaka mpya,Hebron Church!!!

                                      Ibada.
                                          Ibada.
                                          Utamaduni.
                                   Michezo mbalimbali.
                                                Mchukua matukio,da'Tracey.
Ahsante sana Mungu kwa Ulinzi wako,Wewe watosha maishani mwetu.
Mungu awabariki wote,Muwe na wakati mwema kila iitwapo leo.
       MUNGU NI PENDO,NASI TUNAWAPENDA WOTE!!!



No comments: