Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 8 January 2012

Nawatakia J'pili Njema,Pata kibao-Tazama Nimesimama By Elisha Muliri!!!

7 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Jumapili njema nawe pia hicho kibao hakika haiwezekani kuacha kuungana nao hata kama unaumwa....

Swahili na Waswahili said...

Hahahhaah,hiki kibao/Muziki utapona tuu ndugu wa mimi,kama nakuona vileee!Burudika mwanakwetu...

sam mbogo said...

Kudadadeki wanakatika utafikiri muziki wa kidunia. mdundo mzurisana ,pamoja namuziki kwa ujumla.
asante kwa kutupa kibao hiki. haya wote j,pili njema
kaka s

Swahili na Waswahili said...

Ubarikiwe sana kaka wa mimi Sam,Sebene umeliona eehhh!!

EDNA said...

Mweeeh nimechelewa kukutakia jpili njema.Siyo mbaya wacha nikutakia jtatu njema mwanakwetu.

Swahili na Waswahili said...

Ahsante sana mwanakwetu da'Edna, hakuna kuchelewa dadake,Mungu akubariki sana!

EDNA said...

Amen,nawe pia ubarikiwe mara dufu mdada.