Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 30 January 2012

Chaguo la Mswahili Leo-Mana Turagusasiye,Ndugu zangu wa Kigoma Mpoo?

8 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Raha ya mziki hata kama huelewi wanasema nini lakini utamu wake ni mzuri sana ingo ingo....

Swahili na Waswahili said...

Umeona eeh dada Yasinta, kama unapenda mziki wewe unacheza tuu!

EDNA said...

wacha weee,ngoja na mimi niaze kudua.Da Yasinta na Da Rachael mniimbie..sapula mduru na mapiripiri.

Swahili na Waswahili said...

hahahahhaah dadake Ednaaa, kaulanzi kidogo alafu kanyaga chini kanyaga,kanyaga chini kanyagaaaaaaaa!!!!

emu-three said...

Tupo pamoja ndugu wa mimi

chib said...

Nami nipo!

SIMON KITURURU said...

Poa Sana!

Swahili na Waswahili said...

Pamoja waungwanaaaa!!' kaka Chib umepoea sana,unatunyima nini huko?