Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 30 December 2011

Ulale kwa Amani Bw,John Ngahyoma!!!!!!

Shirika la utangazaji la habari BBC, limepata pengo kwa kuondokewa na Bw. John Ngahyoma.
Aliefariki dunia leo asubuhi jiji Dar es salaam.


Enzi za uhai wake Bw.John Ngahyoma aliwahi kufanya kazi katika kituo cha habari cha Radio Tanzania Dar es salaam(RTD),ITV Radio One na baadaye TVT.
Mpaka mauti inamfika Bw.Ngahyoma alikuwa anaitumikia BBC.


Msiba upo nyumbani kwa marehemu Tabata

Taarifa imetolewa na katibu mkuu jukwaa la wahariri BwNeville Meena.

1 comment:

Mija Shija Sayi said...

Pumzika kwa amani Mr Ngahyoma.