Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 9 December 2011

SHEREHE ZA MAADHIMISHO YA MIAKA 50 YA UHURU JIJINI DAR PART - 2

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Hivi kwa nini hizi sherehe zisisherehekewe na wote? kwa nini wengine wanakaa kwa heshima na wengine wanacheza au imba na huko vijijini je inakuwaje?

Swahili na Waswahili said...

Kweli da'Yasinta si Waswahili wanasema CHEREKO CHEREKO NA MWENYE MWANA? MBONA WENYE MWANA WAMEKAA? Wote wangekuwa na vibwebwe@

Nimependa hapo kwako wewe uliyewaletea huo Utanganyika uko mbele nao wamekuunga mkono!