Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 14 December 2011

Jikoni Leo ni Halwaa!!!!!!

Haya wapendwa leo ni kitu Halwaa kwa Kahawa,kuna inayochanganywa na Ufuta,pia kuna ya Karanga, hizi ndizo nilizowahi kula, kama kuna nyingine wewe unajua Tufahamishane!Vipi lakini Kitu Halwaa na Kahawa Vinapanda/Unapenda? au Hujafanikiwa kuonja?
Karibuni sana Waungwana!!!

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Mmmmhh mimi sijawahi kabisa kusikia hilo jina la Halwaa na kahawa ndo situmii kabisaaaaa!!Labda nipate maelezo kidogo.

Swahili na Waswahili said...

Tehtehtehteh dada wa mimi Yasintaaaa, mambo ya pwani hayo,Inatengenezwa/kuliwa zaidi na watu wa Pwani.

Yasinta Ngonyani said...

Nisijifanya nimeelewa inatengenezwa kutumia nini? au labda ina jina jingine?...kapulya

emu-three said...

Ndugu yangu tamua hiyooh.Tupo pamoja