Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Monday, 21 November 2011

Watoto na Mambo yao,Jee umepitia hayo?

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

nimeupenda huo wimbo wa saa imefika kwenda nyumbani mama amepika ugali wa nyama...Yaani haswaaaa hapa ndo penyewe nimekumbuka mbali kweli halafu huyu binti mdogo ambaye anawazuia wenzake nadhani ni wewe da´Rachel..LOL

Swahili na Waswahili said...

hahahhahahaaaa Da'Yasinta nanikuwa napenda mchezo kupita maelezo!!!!!wewe huyo anayeanzisha nyimbo haaha!