Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 24 August 2011

Mswahili Wetu Leo ni Mh; Balozi Mama Mwanaidi wa Maajar!!!!!!!




Mh; Mama Mwanaidi  Maajar; Aliongea hayo kwenye Semina ya Kina mama wa THE WAY OF THE CROSS GOSPEL MINISTRIES CHURCH.
Mpendwa baada ya kumsikiliza mama Maajar, Je  umejifunza nini?.Sikiliza kwa makini sehemu ya 1 na ya 2.

Karibuni sana kwa mawazo/maoni na kuelimishana zaidi katika kipengele hiki cha, Waswahili na Maisha yao ,Kupitia hapa Swahili naWaswahili.

Habari  kwa msaada wa DjLuke wa  Vijimambo.



3 comments:

Anonymous said...

poa sana mama.kaka s

emu-three said...

Nimempata kwa shida sana siunajua tena computa za kiofisini wanablock...wanablock, hata visivyoblokiwa...Tupo pamoja ndugu yangu

Swahili na Waswahili said...

Poa kakaS pia nimefurahi nimekuona kwa da'Yasinta!!!!

@Ndugu wa mimi emu-3 pole sana nafikiri sasa iko sawa, asante kwa kuhaingaika nayo, Pamoja sana!.