Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 7 November 2010

Karibuni sana wapendwa!!

Wapendwa karibuni katika uwanja huu na tuungane pamoja katika kujadili,kufahamishana
na kujenga pamoja!.

6 comments:

Mija Shija Sayi said...

Asante sana, Tumekwisha karibia.

SIMON KITURURU said...

Tumekaribia !

Swahili na Waswahili said...

karibuni sana da mija na kaka Kitururu,mjisikie mpo nyumbani.

biggytime said...

Asante Sana tumekaribia

Mzee wa Changamoto said...

Nami naungana wa WAUNGWANA hapo juu kuitikia wito wa KUKARIBIA
ASANTE KWA UKARIMU

Swahili na Waswahili said...

Ahsante na wewe pia kaka Mubelwa!