Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 4 August 2017

Kwa simu toka :London- Mahojiano Mafupi Kuhusu Kenya London


Kwa Simu Toka London- Na Freddy Macha
Mwito kwa Watanzania Kuchacharuka London









Mwito kwa Watanzania kufanya tamasha kama la Wakenya na Waghana London. Mjasiria mali wa Nyorido Fashion atoa ndogo ndogo. Kuh "Kenya in the Park"

Zaidi ingia;Kwa Simu Toka London- Na Freddy Macha



No comments: