Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 15 May 2016

Nawatakia Jumapili njema:Burudani/Mahubiri na Mwl.Christopher Mwakasege...


wapendwa nimatumaini yangu jumapili ni njema na inaendelea vyema
Nawatakia Amani kutoka Moyoni,Imani,Baraka na Mkono wa Mungu ukawaguse
wote wenye kukata tamaa,wagonjwa,misiba,woga,kuonewa,kukataliwa/kutengwa
wagonjwa na wenye shida/tabu..
Amini Mungu yupo na ukimuita ataitika,Mungu wetu si kiziwi,kipofu...Anaweza na alitenda anatenda anaendelea kutenda....














"Swahili Na Waswahili"Mbarikiwe Sana.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante Kachiki...Ni kweli kumtumaini Mungu ni wajibu wetu maana yeye ni muweza.

Rachel siwa Isaac said...

Karibu sana Kadala wangu.