Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 11 March 2016

Jikoni Leo; Na bi'Shekha Agil-How to Make Mchuzi wa Kuku




Shukrani; 

3 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante sana kwa mapishi ya leo...Je badala ya koriander naweza kutumia kiungu kingine maana mie ni tofauti na koriander

Anonymous said...

Asante ila mapishi YA TZ yanafanana MNO
Kitunguu nyanya koriander saum
Kwenye
KUKU
Nyama
SAMAKI
Nyegere
Mbaazi

Rachel siwa Isaac said...

Karibu sana da'Yasinta,Unaweza kuicha tuu hiyo na mchuzi unakuwa mzuri pia...

Anonymous;hivi mbaazi unaweza tia hivi pia?
mimi huwa napika na kitunguu na Nazi tuu
Asante sana kwa mawazo na kututembela,Karibu tena.