Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Thursday, 24 September 2015

Jikoni Leo ;Tupo na Kitchen Mechuka- How to cook Pilau,Ugali/Sima na (Mtumbukizo....)

Eid Mubarak Waungwana!!






Shukrani;K Mechuka

"Swahili na Waswahili" EID MUBARAK.

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante Kachiki wa mimi ingawa nimetamani kweli nimekula kwa macho:-)

Rachel siwa Isaac said...

karibu tena Kadala wa mimi,pole kwa kutamani njoo nikupikie dada yangu!

Yasinta Ngonyani said...

nipo njiani nakuja....

Rachel siwa Isaac said...

Karibu sana....