Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Saturday, 20 June 2015

Jikoni Leo na da'Miriam Rose Kinunda;Mapishi-Sweet Potatoes Futari, Tanzanian Spicy Porridge[Uji wa Pilipii Manga]


Waungwana; Nawatakia Ndugu,Jamaa na Mrafiki ,Waislam wote  Mfungo mwema.

Jikoni Leo na da'Miriam Rose mapishi haya yatawasaidia sana kwa wakati huu wa mfungo..
Kupata Mapishi yake zaidi, Nunua Kitabu chake cha mapishi,Hakika hautajutia.. 

Mimi ninacho changu na pia kinasaidia sana watoto wangu wanapotaka kujifunza zaidi kupika mapishi ya nyumbani nami ninapokuwa sina muda.
Kila mtu huwa anapenda kutambulisha kitu cha kwao..sasa wanangu wanapoalika rafiki zao ambao si Waswahili/hawafahamu radha ya chakula chetu ni rahisi sana kuandaa hata kama sipo au nipo na mambo mengine..!!!


Karibu tujifunze zaidi....





Zaidi;Taste of Tanzania


Kama unamapishi kwa mwezi huu na siku za kawaida na unapenda kushirikisha na wengine,Usisite kuwasiliana nasi/kututumia kwa Email;rasca@hotmail.co.uk.


"Swahili Na Waswahili" Pamoja Daima.

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Ahsante Kachiki ngoja nikasake viazi vitamu:-)