Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Friday, 22 May 2015

Siku Kama Ya Leo da'Tracey-Sarah Alizaliwa..!!!!!!!

Siku Kama ya Leo Familia Ya Isaac ilipata Mtoto wa Kike..
Mtoto huyu ni "Da'Tracey-Sarah.."
Hatuna kiasi cha kutosha cha kumshukuru MUNGU wetu kwa jambo hili jema Maishani mwetu.
Tumeuona/Tunaendelea kuuona Utukufu wa MUNGU juu ya Maisha ya Mtoto huyu.
Tunazidi kumuweka Tracey-Sarah mikononi mwako..
Katika Safari yake ya Ujana,Elimu na Maisha yote yawe mikononi mwako.
Azidi kuwa Faraja,Furaha,Shuhuda,Shangwe,Baraka na Amani..Kwetu kama wazazi,Walezi,Ndugu,Jamaa na Marafiki pia.
MUNGU BABA azidi kukutendea katika yote mama Tracey-Sarah
Akupe sawasawa na Matakwa yake, akupe umri mrefu na ufanikishe kazi aliyokutuma hapa Duniani.

Shurani sana kwa Wote tunaoshirikiana katika Malezi,Sala/Dua.
MUNGU azidi kumbariki kila mmoja na amzidishie mara 100 ya pale alipojitoa kwa ajili ya
Maisha ya watoto wetu na sisi pia.

Nina mengi ya kusema lakini kwa leo inatosha.
MUNGU wetu ni mwema sana na Utukufu tumrudishie yeye..!!

Happy Birthday da'Tracey-Sarah[Sendondole].









"Rachel/Isaac/Sandra-Neema/Tracey-Sarah"Tunawapenda tunawapenda wote.

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Hongera sana kwa siku yako dada Tracey -Sarah. Mwenyezi Mungu akuzidishia upendo na amani.

Rachel siwa Isaac said...

Asante sana Ma'kubwa..Ameeen!!!!