Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 15 April 2015

Mitindo Africa; JIPATIE NGUO ZA KITENGE NA MISHONO MIPYA HAPA ROYALFASHION




WEBSITE: homekwetu.wordpress.com
PHONE: (Whatsap) +255654700661
FACEBOOK: royalfashion
INSTAGRAM: @Royalfashion

Kwa Mitindo Zaidi;fuatana nami;http://www.mitindoafrica-abroad.blogspot.co.uk/

"Swahili Na Waswahili"Pamoja Daima.

No comments: