Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 1 April 2015

Mitandaoni Leo;Zawatu Changanya na Zako...













2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Yaani nimeche sana ila mmmhhh ni sikukuu ya wajinga leo !!

Rachel siwa Isaac said...

Kadala wa mimi cheka uongeze uhai.....
Pamoja dada wa mimi.