Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 22 October 2014

Jikoni Leo;MAman Nicole loboko cuisine congolise tilapia na mayebo..!!!


Waungwana;"Jikoni Leo" Tupo Congo kwa Mamaa Nicole.
Mengi sina tujifunze Mapishi tuu..kama Lugha gongana/inasumbua, samahani kwa hilo twende pamoja kwa kufuatilia vitendo..Tutapata kitu tuu.










Shukrani;matsombe Samba

"Swahili Na Waswahili" Pamoja Daima

No comments: