Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Wednesday, 6 August 2014

Kipindi cha Maswali na Majibu kati ya Rais Kikwete na waTanzania, Washington DC‏


Mhe. Rais Dk Jakaya Kikwete akijibu maswali ya waTanzania
Usiku wa Agosti 2, 2014, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dk Jakaya Mrisho Kikwete alikutana na waTanzania katika hoteli ya Marriot jijini Washington DC

Baada ya hotuba yake, Mhe. Rais aliruhusu maswali kutoka kwa waTanzania hao

Na haya, ndiyo yaliyoulizwa kwake.

Karibu


No comments: