Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 13 July 2014

Tumalizie JumaPili hii na Pastor Donis and Nnunu Nkone- SINGING WITH THEIR CHILDREN

Wapendwa;Natumaini MUNGU anazidi kuwabariki na Mnaendelea Vyema na Jumapili hii..
Iwe Njema,Yenye Heri,Baraka,Neema,Tumaini,Utuwema,Fadhili,Shukrani na Amani.

Neno La Leo;Tumsikilize, Pastor Donis na Familia Yake ......




Shukrani Sana na MUNGU azidi kuwabariki;Donis-andNnunu Nkone

"Swahili Na Waswahili"Mbarikiwe Wote.

No comments: