Swahili na Waswahili

Swahili na Waswahili
Swahili na Waswahili,Pamoja Daima!![Tuache kuua Ndugu zetu kwa Imani mbaya;Hawa ni Wapendwa Wetu/Ndudu Zetu,Kuwalinda na Kuwatunza ni Jukumu Letu..!]#Tuache Kuua#Walemavu wa Ngozi#Tanzania.!!

Sunday, 6 July 2014

Tuendelee Na JumaPili hii Vyema;Burudani-Furaha Choir London - Tuimbe Wimbo (Muda Tutakwenda Nyumbani)na Nyingine...!!!

Wapendwa; natumaini Jumapili hii inaendelea Vyema,Iwe yenye Amani,Baraka,Furaha,Upendo,Fadhili, Shukran,Utukufu tumrudishie MUNGU.......

Mkimshukuru Baba,aliyewastahilisha kupokea  sehemu ya Urithi wa watakatifu katika nuru.

Neno La Leo;Wakolosai:1:1-29


Nae alituokoa katika nguvu za giza,akatuhamisha na kutuingiza katika uflame wa Mwana wa pendo Lale.




"Swahili Na Waswahili"Pamoja Daima

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Natumaini jumapili imekuwa njema kwako na familia Pia. ..